♥93line♥Best Friend 4ever♥

♥93line♥Best Friend 4ever♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Về Đầu Trang Những điều cần lưu ý khi tham gia thảo luận bài viết
1.Không spam. Xem rõ nội quy chung tại Đây
2.Thể hiện văn hóa bằng cách bấm thanks với các bài viết bạn thích.

zu_lovely
zu_lovely

Medal Medal : [News][06.03.2012] Tokyo Girls Collection 2012 S / S - Model Phỏng vấn IU 11
Bài viết Bài viết : 127
Line gold Line gold : 11257
Thanks Thanks : 7
Birthday Birthday : 31/10/1997
Join date Join date : 04/03/2012

Tài Sản
Tài Sản:
Medal Medal : [News][06.03.2012] Tokyo Girls Collection 2012 S / S - Model Phỏng vấn IU 11
Bài viết Bài viết : 127
Line gold Line gold : 11257
Thanks Thanks : 7
Birthday Birthday : 31/10/1997
Join date Join date : 04/03/2012
Về Đầu TrangBài gửiTiêu đề: [News][06.03.2012] Tokyo Girls Collection 2012 S / S - Model Phỏng vấn IU [News][06.03.2012] Tokyo Girls Collection 2012 S / S - Model Phỏng vấn IU I_icon_minitimeWed Mar 07, 2012 3:24 pm
[News][06.03.2012] Tokyo Girls Collection 2012 S / S - Model Phỏng vấn IU Tumblr_m0g0uohW3V1qz9daco1_500
Chúc công việc với sự kiện này. Bạn có thể chia sẻ với chúng tôi như thế nào bạn cảm thấy sau khi thực hiện đĩa đơn đầu tay Nhật Bản "Good Day" trên sân khấu TGC?

IU: Tôi rất vui mừng khi gặp gỡ các fan Nhật Bản của tôi! Tôi đã thực sự lo lắng khi thực hiện trực tiếp trước khán giả lớn như vậy.

IU luôn luôn mặc trang phục biểu diễn đáng yêu, nhưng những gì đặc biệt về trang phục của bạn thời gian này?

IU: Người ta mặc rất nhiều băng xung quanh đây. Các phong cách thời trang Rakuchin thường là kiểu yêu thích của tôi.

Bạn đi mua sắm ở Harajuku, vì vậy tôi nghĩ rằng bạn nên có khá nhiều quần áo nữ tính. Có bất kỳ nghệ sĩ Nhật Bản mà bạn tôn trọng không?

IU : Tôi thích Nakashima Mika và Utada Hikaru

Được gọi là "em gái quốc dân" ở Hàn Quốc, nhưng những gì bạn muốn được biết đến như ở Nhật Bản ?

IU : Tôi nghĩ rằng tôi sẽ muốn trở thành ca sĩ sẽ được công nhận giọng hát của mình không phân biệt bởi những cái khác.

Hiện nay ở Nhật Bản, có rất nhiều sự chú ý về vẻ đẹp và thời trang Hàn Quốc. Bạn có thể chia sẻ với chúng tôi một số lời khuyên vẻ đẹp của bạn?

IU : Sau khi rửa mặt , tôi nhẹ nhàng áp dụng một số kem dưỡng da bằng cách sử dụng miếng bông

Tôi nghĩ rằng điều quan trọng là uống nhiều nước và ngủ đủ giấc . Cuối cùng, bạn muốn gửi lời nói gì về người hâm mộ ở Nhật Bản ?

IU : Tất cả mọi người, nên cẩn thận đừng để bị cảm lạnh. Single đầu tay của tôi "Good Day" sẽ được phát hành sớm ở Nhật , vì vậy mong mọi người ủng hộ .

Cre : WHI
Vtrans : Zu

Trang 1 trong tổng số 1 trang