♥93line♥Best Friend 4ever♥

♥93line♥Best Friend 4ever♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Về Đầu Trang Những điều cần lưu ý khi tham gia thảo luận bài viết
1.Không spam. Xem rõ nội quy chung tại Đây
2.Thể hiện văn hóa bằng cách bấm thanks với các bài viết bạn thích.

Meo_SJK_9x
Meo_SJK_9x

Bài viết Bài viết : 14
Line gold Line gold : 9324
Thanks Thanks : 0
Birthday Birthday : 23/01/1999
Join date Join date : 18/01/2012
Bài viết Bài viết : 14
Line gold Line gold : 9324
Thanks Thanks : 0
Birthday Birthday : 23/01/1999
Join date Join date : 18/01/2012
Về Đầu TrangBài gửiTiêu đề: [New] [21/01/2012] T-ara quỳ xuống sân khấu để cảm ơn fan [New] [21/01/2012] T-ara quỳ xuống sân khấu để cảm ơn fan I_icon_minitimeSat Jan 21, 2012 11:21 am
Hành động của T-ara đã khiến các khán giả vô cùng bất ngờ.

Chương trình âm nhạc hàng tuần của đài KBS, Music Bank vừa lên sóng với rất nhiều màn biểu diễn đặc sắc. MC cho show diễn ra vào ngày 20/1 là thành viên After School UEE và nam diễn viên Lee Jang Woo. Bên cạnh các sân khấu thông thường từ IU, T-ara, MBLAQ, Koyote, Dynamic Duo, TEEN TOP, TOUCH, J-Cera, F.I.X, Wink, Dia, Sunny Hill, X-5, Soul Dive, CHAOS, BoM, Electroboyz, Monday Kiz, Nine Muses, Fat Cat, Chocolat, Lee Hyun (8Eight), NS Yoon-G và Boyfriend, khán giả còn được thưởng thức sân khấu chia tay đặc biệt của A Pink với ca khúc My My.

Đối mặt với Koyote, T-ara đã vươn lên giành chiến thắng trên bảng xếp hạng K-Chart cùng Lovey Dovey. Để cảm ơn tình cảm và sự ủng hộ của fan, các thành viên T-ara đã quỳ xuống sân khấu sau khi đăng quang.

Cre: kenh14.vn
Vtran: meo_SJK_9x

Tại sao em lại lấy bài trans từ 1 web khác?
Đó là điều tối kị đối với các 4rum!
ss move bài này của em vào thùng rác lần sau em nhớ rút kinh nghiệm nhé!

Trang 1 trong tổng số 1 trang